Pagsira sa Balitang Pandaigdigan Balita sa Paglalakbay Paglalakbay sa Negosyo Greece Breaking News Hawaii Breaking News Hospitality Industry Indonesia Breaking News balita Muling pagtatayo May pananagutan Panlalakbay Update sa Destinasyon ng Paglalakbay Balita sa Travel Wire Nagte-trend Now USA Breaking News Iba't ibang Balita

Ang Mga Sunset ng Hawaii Ay Maganda Ngunit Hindi Ang Pinakamaganda?

Ang Mga Sunset ng Hawaii Ay Maganda Ngunit Hindi Ang Pinakamaganda?
Ang Mga Sunset ng Hawaii Ay Maganda Ngunit Hindi Ang Pinakamaganda?
Sinulat ni Harry Johnson

Tinignan ng pag-aaral ang bilang ng mga artikulo sa paglalakbay at mga blog na inirekomenda ang patutunguhan, ang bilang ng mga post sa Instagram at ang antas ng polusyon na sanhi ng artipisyal na ilaw.

I-print Friendly, PDF at Email
  • Ipinapakita ng bagong pag-aaral ang pinakamagagandang mga patutunguhan sa paglubog ng araw sa buong mundo.
  • Marami sa mga pinakamahusay na paglubog ng araw sa Estados Unidos ay matatagpuan sa Hawaii.
  • Ang patutunguhang tumayo nang higit pa kaysa sa iba pa ay ang isla ng Santorini ng Greece.

Sa mga paghihigpit sa paglalakbay na dahan-dahang kumawala, isinisiwalat ng bagong pananaliksik ang pinakamagagandang mga patutunguhan sa paglubog ng araw sa buong mundo at Hawaii ay ang ika-3 pinakamahusay na lokasyon.

Tinignan ng pag-aaral ang bilang ng mga artikulo sa paglalakbay at mga blog na inirekomenda ang patutunguhan, ang bilang ng mga post sa Instagram at ang antas ng polusyon na dulot ng artipisyal na ilaw sa bawat lugar upang mabigyan sila ng marka ng paglubog ng araw mula sa 10.

Ang nangungunang 10 pinakamahusay na mga patutunguhan para sa paglubog ng araw at pagsikat ng araw

RanggodestinasyonbansaBilang ng mga artikulo / blog Mga post sa Sunset InstagramMga post ng Sunrise InstagramPinagsamang paglubog ng araw at pagsikat ng mga post sa InstagramLiwanag (mcd / m2)Marka ng Sunset
1SantoriniGresya12105,6922,417108,1090.6278.29
2BaliIndonesiya5154,37620,590174,9660.2167.13
3HawaiiEstados Unidos5113,66620,869134,5350.1796.62
4Rio de JaneiroBrasil4231,1932,874234,0679.625.70
5Grand Canyon National ParkEstados Unidos78,1633,31911,4820.1735.65
6Angkor WatKambodya61,96021,94323,9030.2685.49
7Key WestPlorida643,6102,65746,2672.245.38
8MaldivesMaldives616,0261,19017,2160.9165.27
9HaleakalāEstados Unidos410,08633,04943,1350.1755.15
10UluruAustralia416,6769,05625,7320.1724.93

Ang patutunguhang tumayo nang higit kaysa sa alinman sa iba pa ay ang isla ng Santorini ng Greece, na sa palagay ng marami ang pinakamaganda sa maraming maliliit na isla ng bansa, na kilala sa mga matatayog na bangin at pinuputing bahay sa baybayin ng Aegean Sea. 

Inirerekumenda ang Santorini sa maraming mga artikulo kaysa sa iba pang mga patutunguhan na tiningnan namin at hindi rin nagdurusa mula sa light polusyon tulad ng mga pangunahing lungsod, na may ningning na 0.627 mcd / m2.

Ang pangalawang pinakamahusay na patutunguhan para sa paglubog ng langit ay ang Bali sa Indonesia. Ang Bali ay may maraming mga beach sa tabi ng kanlurang baybayin tulad ng Jimbaran Beach kung saan maaari mong panoorin ang paglubog ng araw na may isang inumin o kagat upang kumain sa isa sa mga bar ng dagat at restawran habang ang araw ay nahuhulog sa likod ng dagat.

Marami sa mga pinakamahusay na paglubog ng araw sa Estados Unidos ay matatagpuan sa Hawaii, kabilang ang sa Haleakalā national park, ngunit ang Aloha Ang estado ay tahanan din sa ilan sa mga pinakamagagandang beach sa mundo din at dumating sa pangatlong lugar sa pagsasaliksik. Ang mga nakasisilaw na puting buhangin ng kagaya ng Kohala Coast ay perpekto para sa panonood sa Dagat Pasipiko na nagiging makinang na kulay rosas, dilaw, at kahel.

I-print Friendly, PDF at Email

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews sa loob ng halos 20 taon. Siya ay nakatira sa Honolulu, Hawaii, at nagmula sa Europa. Nasisiyahan siyang magsulat at magtakip ng balita.

Mag-iwan ng komento