Airlines Paliparan Awstrya Abyasyon Belgium Balita sa Paglalakbay Paglalakbay sa Negosyo Canada kultura Denmark destinasyon Gresya kalusugan Hospitality Industry Mga Hotel at Resort Italya Karangyaan balita Mga tao Portugal Resorts May pananagutan kaligtasan Shopping Espanya Switzerland Mga Theme Park Panlalakbay Turista transportasyon Balita sa Travel Wire United Arab Emirates

Nangungunang 10 pinakaligtas na destinasyon sa mundo para sa bakasyon ng pamilya

Nangungunang 10 pinakaligtas na destinasyon sa mundo para sa bakasyon ng pamilya
Nangungunang 10 pinakaligtas na destinasyon sa mundo para sa bakasyon ng pamilya
Sinulat ni Harry Johnson

Alam ng bawat magulang na ang pagpaplano ng bakasyon ng pamilya kasama ang mga anak ay palaging isang mahirap na gawain.

Sa lahat ng kinakailangan, kaginhawahan at pangkalahatang antas ng kaligtasan ng lugar o bansa upang matiyak na ang iyong pamilya ay makakapagbakasyon nang walang pag-aalala, ang pagpili ng patutunguhan ay maaaring nakakasakit ng ulo. 

Upang matulungan ang mga magulang, ang mga eksperto sa paglalakbay ay nagsagawa ng ilang malawak na pagsasaliksik, na nagsusuri ng isang hanay ng mga variable gaya ng pangkalahatang kaligtasan, pampamilyang akomodasyon, pambata na restaurant at mga aktibidad ng pamilya na available sa iba't ibang sikat na destinasyon upang matuklasan at maihayag kung aling mga holiday spot ay ang pinaka-angkop para sa mga pamilyang naghahanap ng ligtas ngunit kasiya-siyang lokasyon.

Ang 10 pinakaligtas na family-friendly na mga destinasyon sa bakasyon sa mundo:

RanggobansalungsodPeace Index Score /5% ng Family-Friendly na Mga Hotel% ng Mga Child-Friendly Restaurant% ng Mga Aktibidad at Atraksyon na Palakaibigan sa BataIskor sa Kaligtasan ng Pamilya /10
1SwitzerlandZurich1.3218.59%34.44%27.03%7.81
2GresyaHeraklion1.9317.69%35.88%34.01%7.45
3DenmarkKopenhage1.2614.64%27.60%19.81%7.02
3AwstryaByena1.3216.98%37.00%18.15%7.02
5PortugalLisbon1.2711.51%36.71%24.38%6.91
6EspanyaMadrid1.6222.04%28.39%23.90%6.89
7BelgiumBruselas1.512.20%37.48%28.90%6.76
7UAEDubai1.8523.41%18.18%30.30%6.76
9ItalyaRoma1.6528.34%40.70%21.87%6.58
9CanadaVancouver1.3319.40%25.75%19.00%6.58

Ayon sa pananaliksik:

Ang pandaigdigang travel reunion na World Travel Market London ay nagbabalik! At imbitado ka. Ito na ang iyong pagkakataon na kumonekta sa mga kapwa propesyonal sa industriya, network peer-to-peer, matuto ng mahahalagang insight at makamit ang tagumpay sa negosyo sa loob lamang ng 3 araw! Magrehistro upang ma-secure ang iyong lugar ngayon! ay magaganap mula 7-9 Nobyembre 2022. Magrehistro ngayon!

  • Nangunguna ang Zurich, Switzerland bilang ang pinakaligtas na lungsod para sa mga pamilyang bisitahin, na may marka ng kaligtasan ng pamilya na 7.81/10. Ito ay nasa pangatlo sa aming indeks ng krimen at may taunang average na temperatura na 9.3 Celsius, na tumatakbo nang kaunti sa mas malamig na bahagi.
  • Ang Heraklion, Greece ay nakakuha ng 2nd place bilang pangalawa sa pinakamahusay, na may markang pangkaligtasan ng pamilya na 7.45/10. Ito ay nasa ikaapat na ranggo sa aming indeks ng krimen at may taunang average na temperatura na 19 degrees Celsius, ito ay isang ligtas na lungsod na may kaaya-ayang temperatura. 
  • Ang Copenhagen, Denmark at Austria, Vienna ay parehong nasa ika-3 ranggo, na may markang pangkaligtasan ng pamilya na 7.02/10. 

Ang pananaliksik ay nagsiwalat din na:

  • Ang pinakamagagandang holiday destination para sa family-friendly na accommodation ay ang Orlando, FL, United States na may 58.93% ng family-friendly na mga hotel, na sinusundan ng Las Vegas, NV, United States, na may 28.73% ng Family-friendly Hotels at Rome, Italy na may 28.34% ng Pampamilyang Hotel.
  • Ang pinakamahusay na mga destinasyon sa bakasyon para sa family-friendly na kainan sa labas ay ang Florence, Italy na may 48.36% ng mga family-friendly na restaurant, na sinusundan ng Venice, Italy na may 44.94% ng mga family-friendly na restaurant at Rome, Italy na may 40.7% ng mga family-friendly na restaurant.
  • Ang pinakamahusay na mga destinasyon sa bakasyon para sa mga family-friendly na aktibidad ay ang Pattaya, Thailand na may 35.5% ng mga family-friendly na aktibidad, na sinusundan ng Heraklion, Greece na may 34.01% ng mga family-friendly na aktibidad at Orlando, FL, United States na may 33.93% ng mga family-friendly na aktibidad . 

Inihayag ng mga eksperto ang kanilang nangungunang 5 tip upang manatiling ligtas kapag naglalakbay sa ibang bansa:

1 - Gawin ang iyong pananaliksik sa mga kultura, kaugalian, tradisyon at wika ng bansa bago maglakbay. Ito ay hindi lamang makakatulong sa iyo na mahanap ang iyong paraan sa paligid, ngunit matututunan mo ang tungkol sa mga pera, lokal na kombensiyon at tradisyon at magkaroon ng kahulugan ng kultura. 

2 - Maging matalino tungkol sa iyong mga mahahalagang bagay. Kunin lamang ang pinakamababa kapag nakikipagsapalaran. Credit card, telepono at kopya ng iyong pasaporte ang kailangan mo. Huwag magdala ng maraming pera at bantayan ang iyong mga gamit. 

3 - I-book muna ang lahat. Ang pagpapareserba nang maaga ay gagawing mas madali ang iyong buhay, magagawa mong planuhin ang iyong ruta para sa transport hub sa iyong tirahan nang madali. Ang pagkakaroon ng kamalayan sa iyong ruta ay maiiwasan kang maliligaw, na ginagawa itong mas ligtas para sa iyo at sa iyong mga anak.

4 - Magbigay ng isang hanay ng mga detalye sa pakikipag-ugnayan sa lahat ng iyong mga kasama. Address at numero ng tirahan, sarili mong contact number, anumang bagay na maaaring masubaybayan pabalik sa iyo. Pagkatapos, ilagay ito sa isang safe sa isang zip pocket sa bawat damit ng iyong anak.

5 - Kung maghihiwalay ka o maligaw, mag-ayos ng meeting point. Madaling maligaw kapag nasa mataong lugar ka, kaya dapat kang pumili ng rendez-vous point. At kung mawala ang iyong mga anak, tiyaking alam nila kung ano ang gagawin kung hindi ka nila mahanap (hal. maghanap ng pulis, ibang pamilya na may mga anak, isang kawani).

Kaugnay na Balita

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews para sa mroe higit sa 20 taon. Nakatira siya sa Honolulu, Hawaii, at mula sa Europa. Mahilig siyang magsulat at mag-cover ng balita.

sumuskribi
Ipaalam ang tungkol sa
bisita
0 Comments
Mga Paunang puna sa Inline
Tingnan ang lahat ng mga komento
0
Gusto pag-ibig ang iyong mga saloobin, mangyaring magkomento.x
Ibahagi sa...