Airlines Paliparan Abyasyon Balita sa Paglalakbay Paglalakbay sa Negosyo Canada balita Mga tao Panlalakbay transportasyon Balita sa Travel Wire

Ang Chorus Aviation Inc. ay naghalal ng bagong Lupon ng mga Direktor

Ang Chorus Aviation Inc. ay naghalal ng bagong Lupon ng mga Direktor
Ang Chorus Aviation Inc. ay naghalal ng bagong Lupon ng mga Direktor
Sinulat ni Harry Johnson

Inanunsyo ng Chorus Aviation Inc. ang mga resulta ng boto sa halalan ng mga direktor sa virtual na taunang pagpupulong ng mga shareholder na ginanap noong Hunyo 27, 2022.

Ang kabuuang bilang ng mga share na kinakatawan ng mga shareholder ay halos naroroon at sa pamamagitan ng proxy sa pulong ay 76,678,672 at kumakatawan sa 37.76% ng mga inisyu at natitirang bahagi ng Chorus na may mga karapatan sa pagboto.

Ang mga may hawak ng kinakailangang bilang ng pagbabahagi ay bumoto na pabor sa lahat ng mga item ng negosyo.

Ang bilog na proxy ng Chorus ay ibinigay para sa 10 mga nominado sa Lupon ng Mga Direktor.

Ang mga detalyadong resulta ng boto para sa halalan ng mga direktor ay nakalagay sa ibaba.

Ang pandaigdigang travel reunion na World Travel Market London ay nagbabalik! At imbitado ka. Ito na ang iyong pagkakataon na kumonekta sa mga kapwa propesyonal sa industriya, network peer-to-peer, matuto ng mahahalagang insight at makamit ang tagumpay sa negosyo sa loob lamang ng 3 araw! Magrehistro upang ma-secure ang iyong lugar ngayon! ay magaganap mula 7-9 Nobyembre 2022. Magrehistro ngayon!

KandidatoMga Boto Para kay% Para saPinigilan ang mga Boto% Pinigil
Karen Cramm76,020,31099.10%688,9620.90%
Gail hamilton76,199,70299.38%478,9700.62%
R Stephen Hannahs76,174,89299.34%503,7800.66%
Alan Jenkins76,148,76499.31%529,9080.69%
Amos Kazzaz76,207,39899.39%471,2740.61%
David Levenson76,235,51299.42%443,1600.58%
Marie-Lucie Morin68,038,04588.74%8,636,43011.26%
Joseph D. Randell76,257,57099.45%421,1020.55%
Paul Rivett75,968,96399.09%697,9370.91%
Frank Yu76,233,03399.42%445,6390.58%

Naka-headquarter sa Halifax, Nova Scotia, ang Chorus ay isang pinagsama-samang tagapagbigay ng mga solusyon sa panrehiyong aviation, kabilang ang mga serbisyo sa pamamahala ng asset.

Ang mga pangunahing subsidiary nito ay ang: Falko Regional Aircraft, ang pinakamalaking tagapagpaupa ng sasakyang panghimpapawid sa mundo at tagapamahala ng asset na nakatuon lamang sa rehiyonal na bahagi ng pagpapaupa ng sasakyang panghimpapawid; Jazz Aviation, ang nag-iisang tagapagbigay ng mga panrehiyong serbisyo ng hangin sa Air Canada; at Voyageur Aviation, isang tagapagbigay ng espesyal na air charter, pagbabago ng sasakyang panghimpapawid, at mga serbisyo sa pagbibigay ng mga bahagi sa mga customer ng rehiyonal na aviation sa buong mundo.

Magkasama, ang mga subsidiary ng Chorus ay nagbibigay ng mga serbisyo ng suporta na sumasaklaw sa bawat yugto ng lifecycle ng isang panrehiyong sasakyang panghimpapawid, kabilang ang pagkuha at pagpapaupa ng sasakyang panghimpapawid; pagsasaayos ng sasakyang panghimpapawid, inhinyero, pagbabago, repurposing at paglipat; paglipad ng kontrata; sasakyang panghimpapawid at pagpapanatili ng bahagi, pag-disassembly, at pagbibigay ng mga bahagi.

Kaugnay na Balita

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews para sa mroe higit sa 20 taon. Nakatira siya sa Honolulu, Hawaii, at mula sa Europa. Mahilig siyang magsulat at mag-cover ng balita.

sumuskribi
Ipaalam ang tungkol sa
bisita
0 Comments
Mga Paunang puna sa Inline
Tingnan ang lahat ng mga komento
0
Gusto pag-ibig ang iyong mga saloobin, mangyaring magkomento.x
Ibahagi sa...