Airlines Paliparan Abyasyon Pagsira sa Balita sa Europa Pagsira sa Balitang Pandaigdigan Balita sa Paglalakbay Paglalakbay sa Negosyo balita Mga tao Muling pagtatayo May pananagutan Panlalakbay transportasyon Balita sa Travel Wire Nagte-trend Now

Ang pangangailangan sa paglalakbay sa himpapawid sa buong mundo ay tumataas nang katamtaman noong Setyembre

Ang pandaigdigang paglalakbay sa himpapawid ay tumataas nang katamtaman noong Setyembre.
Willie Walsh, ang Direktor ng Pangkalahatang IATA. 
Sinulat ni Harry Johnson

Ang kamakailang pagbabago sa patakaran ng US upang muling buksan ang paglalakbay mula sa 33 na mga merkado para sa ganap na nabakunahang mga dayuhan mula 8 Nobyembre ay isang malugod na pag-unlad, kung matagal nang huli. Kasama ng mga kamakailang muling pagbubukas sa iba pang mahahalagang merkado tulad ng Australia, Argentina, Thailand, at Singapore, dapat itong magbigay ng tulong sa malakihang pagpapanumbalik ng kalayaan sa paglalakbay.

I-print Friendly, PDF at Email
  • Bumaba ng 2021% ​​ang kabuuang demand para sa paglalakbay sa himpapawid noong Setyembre 53.4 (sinusukat sa kita ng mga pasaherong kilometro o RPK) kumpara noong Setyembre 2019. Nagmarka ito ng pagtaas mula Agosto, nang ang demand ay 56.0% sa ibaba ng mga antas ng Agosto 2019.
  • Bumaba ng 24.3% ang mga domestic market kumpara noong Setyembre 2019, isang makabuluhang pagpapabuti mula Agosto 2021, nang bumaba ang trapiko ng 32.6% kumpara sa dalawang taon na ang nakararaan. Ang lahat ng mga merkado ay nagpakita ng pagpapabuti maliban sa Japan at Russia, bagaman ang huli ay nanatili sa solidong teritoryo ng paglago kumpara sa 2019. 
  • Ang demand ng internasyonal na pasahero noong Setyembre ay 69.2% sa ibaba ng Setyembre 2019, bahagyang mas masahol kaysa sa 68.7% na pagbaba na naitala noong Agosto. 

Ang International Air Transport Association (IATA) nag-anunsyo ng moderate rebound sa air travel noong Setyembre 2021 kumpara sa performance noong Agosto. Ito ay hinihimok ng pagbawi sa mga domestic market, partikular sa China, kung saan inalis ang ilang travel curbs kasunod ng paglaganap ng COVID-19 noong Agosto. Samantala, bahagyang bumaba ang demand sa internasyonal kumpara sa nakaraang buwan. 

Dahil ang mga paghahambing sa pagitan ng 2021 at 2020 na buwanang mga resulta ay binaluktot ng hindi pangkaraniwang epekto ng COVID-19, maliban kung iba ang nabanggit na lahat ng paghahambing ay hanggang Setyembre 2019, na sumunod sa isang normal na pattern ng demand.

  • Bumaba ng 2021% ​​ang kabuuang demand para sa paglalakbay sa himpapawid noong Setyembre 53.4 (sinusukat sa kita ng mga pasaherong kilometro o RPK) kumpara noong Setyembre 2019. Nagmarka ito ng pagtaas mula Agosto, nang ang demand ay 56.0% sa ibaba ng mga antas ng Agosto 2019.  
  • Bumaba ng 24.3% ang mga domestic market kumpara noong Setyembre 2019, isang makabuluhang pagpapabuti mula Agosto 2021, nang bumaba ang trapiko ng 32.6% kumpara sa dalawang taon na ang nakararaan. Ang lahat ng mga merkado ay nagpakita ng pagpapabuti maliban sa Japan at Russia, bagaman ang huli ay nanatili sa solidong teritoryo ng paglago kumpara sa 2019.
  • Ang demand ng internasyonal na pasahero noong Setyembre ay 69.2% sa ibaba ng Setyembre 2019, bahagyang mas masahol kaysa sa 68.7% na pagbaba na naitala noong Agosto. 

"Ang pagganap ng Setyembre ay isang positibong pag-unlad ngunit ang pagbawi sa internasyonal na trapiko ay nananatiling natigil sa gitna ng patuloy na pagsasara ng hangganan at mga mandato ng kuwarentenas. Ang kamakailang pagbabago sa patakaran ng US upang muling buksan ang paglalakbay mula sa 33 na mga merkado para sa ganap na nabakunahang mga dayuhan mula 8 Nobyembre ay isang malugod na pag-unlad, kung matagal nang huli. Kasama ng mga kamakailang muling pagbubukas sa iba pang mga pangunahing merkado tulad ng Australia, Argentina, Thailand, at Singapore, dapat itong magbigay ng tulong sa malakihang pagpapanumbalik ng kalayaan sa paglalakbay, "sabi Willie Walsh, ang Direktor ng Pangkalahatang IATA

Mga Pandaang Pandaigdigang Pasahero

  • European carrier ' Bumaba ng 56.9% ang internasyonal na trapiko noong Setyembre kumpara noong Setyembre 2019, bumaba ng 1 porsyentong punto kumpara sa 55.9% na pagbaba noong Agosto kumpara sa parehong buwan noong 2019. Bumaba ang kapasidad ng 46.3% at bumaba ang load factor ng 17.2 porsyentong puntos sa 69.6%.
  • Mga airline sa Asya-Pasipiko bumagsak ang kanilang internasyonal na trapiko sa Setyembre ng 93.2% kumpara noong Setyembre 2019, halos hindi nagbabago mula sa 93.4% na pagbaba na nakarehistro noong Agosto 2021 kumpara sa Agosto 2019 habang ang rehiyon ay patuloy na may pinakamahigpit na mga hakbang sa pagkontrol sa hangganan. Bumaba ang kapasidad ng 85.2% at ang load factor ay bumaba ng 42.3 percentage points sa 36.2%, na madaling pinakamababa sa mga rehiyon.
  • Mga airline sa Gitnang Silangan nagkaroon ng 67.1% na pagbaba ng demand noong Setyembre kumpara noong Setyembre 2019, bahagyang bumuti sa 68.9% na pagbaba noong Agosto, kumpara sa parehong buwan noong 2019. Bumagsak ang kapasidad ng 52.6%, at ang load factor ay bumaba ng 23.1 percentage points sa 52.2%. 
  • Carriers ng Hilagang Amerika nakaranas ng 61.0% pagbaba ng trapiko noong Setyembre kumpara sa 2019 period, medyo bumuti sa 59.3% na pagbaba noong Agosto kumpara noong Agosto 2019. Bumaba ang kapasidad ng 47.6%, at ang load factor ay bumaba ng 21.3 percentage points sa 61.9%.
  • Mga airline ng Latin American nakakita ng 61.3% na pagbaba sa trapiko noong Setyembre, kumpara sa parehong buwan noong 2019, isang pagtaas sa 62.6% na pagbaba noong Agosto kumpara noong Agosto 2019. Bumagsak ang kapasidad ng Setyembre ng 55.6% at ang load factor ay bumaba ng 10.7 percentage points sa 72.0%, na siyang pinakamataas na load factor sa mga rehiyon para sa ika-12 magkakasunod na buwan. 
  • Mga airline ng Africa bumagsak ang trapiko ng 62.2% noong Setyembre kumpara sa nakalipas na dalawang taon, halos 4 na porsyentong puntos na mas malala kaysa sa 58.5% na pagbaba noong Agosto kumpara noong Agosto 2019. Ang kapasidad ng Setyembre ay bumaba ng 49.3% at ang load factor ay bumaba ng 18.4 na porsyentong puntos sa 53.7%.

Mga Pamilihan ng Pambahay sa Pambahay

Setyembre 2021 (% chg kumpara sa parehong buwan noong 2019)Pagbabahagi ng mundoRPKMAGTANONGPLF (% -pt)PLF (antas)
Pantahanan54.2%-24.3%-14.7%-9.3%73.0%
Australia0.7%-80.3%-71.2%-26.2%56.2%
Brasil1.6%-17.3%-16.8%-0.5%81.2%
Ang China PR19.9%-26.2%-10.5%-14.6%68.9%
India2.1%-41.3%-30.5%-13.4%72.4%
Hapon1.4%-65.5%-34.5%-36.7%40.9%
Russian Fed.3.4%29.3%33.3%-2.6%83.1%
US16.6%-12.8%-5.5%-6.5%76.1%
  • Brazil's napanatili ng domestic market ang unti-unting paggaling nito sa gitna ng positibong pag-unlad ng pagbabakuna. Bumaba ng 17.3% ang trapiko kumpara noong Setyembre 2019 – bumuti mula sa 20.7% na pagbagsak noong Agosto. 
  • Japan Bumaba ng 65.5% ang domestic traffic noong Setyembre, lumala mula sa 59.2% na pagbaba noong Agosto kumpara sa Agosto 2019, dahil sa epekto ng mga paghihigpit.

Ang Ika-Line

"Ang bawat muling pagbubukas ng anunsyo ay tila may katulad ngunit magkakaibang mga patakaran. Hindi namin maaaring hayaan ang pagbawi na magulo sa komplikasyon. Ang ICAO Sumang-ayon ang High Level Conference sa COVID-19 na dapat maging priyoridad ang pagkakasundo. Ang G20 ay nagpahayag ng isang pangako na kumilos upang suportahan ang isang pagbawi na may tuluy-tuloy na paglalakbay, pagpapanatili, at digitalization. Ngayon ang mga pamahalaan ay dapat maglagay ng mga aksyon sa likod ng mga salitang ito upang maisakatuparan ang mga simple at epektibong hakbang. Ang mga tao, trabaho, negosyo at ekonomiya ay umaasa sa tunay na pag-unlad,” sabi Walsh.

Ang pananaw ng IATA para sa ligtas na muling pagtatatag ng global connectivity ay batay sa limang pangunahing prinsipyo:

  • Ang mga bakuna ay dapat na magagamit sa lahat sa lalong madaling panahon.
  • Ang mga nabakunahan na manlalakbay ay hindi dapat harapin ang anumang mga hadlang sa paglalakbay.
  • Ang pagsubok ay dapat paganahin ang mga walang access sa mga bakuna upang maglakbay nang walang quarantine.
  • Ang mga pagsusulit na antigen ay susi sa mga rehimeng epektibo sa gastos at maginhawa.
  • Dapat magbayad ang mga pamahalaan para sa pagsubok, kaya't hindi ito naging hadlang sa ekonomiya sa paglalakbay.
I-print Friendly, PDF at Email

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews sa loob ng halos 20 taon. Siya ay nakatira sa Honolulu, Hawaii, at nagmula sa Europa. Nasisiyahan siyang magsulat at magtakip ng balita.

Mag-iwan ng komento