Pagsira sa Balitang Pandaigdigan Balita sa Paglalakbay Paglalakbay sa Negosyo kultura Edukasyon Aliwan balita Mga tao May pananagutan Panlalakbay Balita sa Travel Wire Nagte-trend Now

Nangungunang 10 freelancer na destinasyon sa mundo

Nangungunang 10 freelancer na destinasyon sa mundo.
Nangungunang 10 freelancer na destinasyon sa mundo.
Sinulat ni Harry Johnson

Habang binabago ng digital innovation ang paraan ng ating pagtatrabaho, ang mga karaniwang oras ng opisina ay nagiging isang bagay ng nakaraan.

I-print Friendly, PDF at Email
  • Ang Japan ang pinakamasamang bansa para sa mga freelancer, na may Freelancer Score na 3.99/10 lang. Ito ay kadalasang dahil sa napakahinang pagganap sa mga tuntunin ng paghahanap para sa freelance na trabaho, mababang lakas ng mga legal na karapatan para sa mga manggagawa, at mahinang pagganap sa Global Gender Gap Index.
  • Ang Singapore ang bansang may pinakamabilis na internet speed sa 256.03 Mbps. 
  • Ang Netherlands ang may pinakamataas na interes sa mga freelancer na may 1,305 na paghahanap na ginagawa sa bawat 100,000 tao.

Bilang digital innovation ay nagbabago sa paraan ng ating pagtatrabaho, at ang mga karaniwang oras ng opisina ay nagiging isang bagay ng nakaraan, natukoy ng mga eksperto sa pananalapi ang pinakamahusay na mga bansa sa mundo upang maging isang freelancer.

Upang maisagawa ang pag-aaral, ang mga bansa ay binigyan ng normalized na marka sa 10 para sa bawat salik, kabilang ang bilis ng broadband, halaga ng pamumuhay, lakas ng mga legal na karapatan ng mga manggagawa, index ng kaligayahan at pagkakaroon ng mga co-working space.

10 pinakamahusay na bansa para maging isang freelancer:

RanggoPangalan ng bansaMga Bilis ng Broadband Hulyo 2021 (Mbps)Gastos sa Broadband bawat Buwan 2020 (USD)Naghahanap ng Malayang Trabaho bawat 100,000Mga Karapatan sa Batas 2019Global Gender Gap Index 2020Gastos ng Pamumuhay bawat Tao, bawat Buwan (USD)Mga Co-Working Space bawat 100,000Index ng Kaligayahan 2017-2019Marka ng Freelancer
1Singgapur256.0333.431,05880.724971.092.326.3777.35
2Niyusiland164.0662.94554120.799944.862.187.37.20
3Espanya187.8843.4368950.795719.371.586.4016.53
4Australia85.3259.25964110.731974.161.957.2236.49
5Denmark208.552.0255880.7821,094.991.087.6466.48
6Canada174.5376.1464990.772889.21.567.2326.45
7Switzerland214.8269.3767260.7791,586.172.507.566.36
8Lithuania132.1813.3559960.745617.421.646.2156.35
9Sweden163.3148.437970.82953.141.237.3636.34
10Ireland116.1948.5561670.798979.521.717.0946.27

Singgapur kinuha ang nangungunang puwesto bilang pinakamagandang lugar para magtrabaho bilang isang freelancer sa 2021, na may markang 7.35. Nakikinabang ang Singapore sa broadband na parehong abot-kaya ($33.43 bawat buwan) at napakabilis (256.03 Mbps). Malakas ang performance ng bansa sa kabuuan, bagama't hindi ito ang pinakamurang tirahan at mayroon pa ring puwang para sa pagpapabuti sa mga tuntunin ng marka nito sa Happiness Index.

I-print Friendly, PDF at Email

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews sa loob ng halos 20 taon. Siya ay nakatira sa Honolulu, Hawaii, at nagmula sa Europa. Nasisiyahan siyang magsulat at magtakip ng balita.

Mag-iwan ng komento

1 Komento

  • Samahan mo ako sa iyong platform sa pagsulat ng artikulo. Ako ay isang mahusay na manunulat ng artikulo na may tatlong taong karanasan sa top-notch grammar na walang plagiarism.