24/7 eTV BreakingNewsShow : Mag-click sa pindutan ng lakas ng tunog (ibabang kaliwa ng screen ng video)
Balita sa Paglalakbay balita Mga tao Resorts May pananagutan Mga Theme Park Panlalakbay Update sa Destinasyon ng Paglalakbay Balita sa Travel Wire Nagte-trend Now USA Breaking News

Ang mga pambansang parke ng Estados Unidos ang pinaka-underrated

Ang mga pambansang parke ng Estados Unidos ang pinaka-underrated
Ang mga pambansang parke ng Estados Unidos ang pinaka-underrated
Sinulat ni Harry Johnson

Ang Indiana Dunes ay kabilang sa pinakapasyal na pambansang mga parke sa bansa, na may 2.3 milyong mga bisita noong 2020, ngunit tila hindi gaanong maraming tao ang tinangay ng parke sa harap ng lawa, na may 51% lamang ng mga tao na nairating ito bilang mahusay.

I-print Friendly, PDF at Email
  • Ang mga pambansang parke ng US tulad ng Yosemite at ang Grand Canyon ay nakakaakit ng milyun-milyong mga bisita taun-taon.
  • Sinuri ng bagong pag-aaral ang mga pagsusuri sa mga pambansang parke ng US na may mas kaunti sa 1 milyong mga bisita sa isang taon upang maipakita ang mga pinaka-underrated.
  • Ang pag-aaral ay tiningnan din ang pinaka-labis na pambansang mga parke sa Estados Unidos ng Amerika.

Mga tanyag na pambansang parke tulad ng Yosemite at ang Grand Canyon akitin ang milyun-milyong mga bisita bawat taon, na maaaring maging mahirap para sa mga bisita na maging isang may likas na katangian kapag ang mga daanan ay masikip at may mga pila para sa mga tanawin.

Kaya't kung nais mong makatakas sa madla at makaranas ng isa sa mga pinakakatagong hiyas ng bansa, alin sa mga pambansang parke ang dapat mong puntahan?

Sinuri ng bagong pag-aaral ang mga pagsusuri ng Pambansang parke ng USs na may mas kaunti sa 1 milyong mga bisita sa isang taon upang ibunyag ang pinaka-underrated na pambansang mga parke sa bansa. Tiningnan din ng pag-aaral ang pinakapraming mga parke sa Amerika, na may mga bilang ng bisita na higit sa 1 milyon ngunit hindi magandang pagsusuri. 

Nangungunang 10 underrated na pambansang parke sa USA  

RanggoPambansang parkeKabuuang mga bisita (2020)% ng mga "mahusay" na mga review
1Glacier Bay, Alaska5,74892.9%
2Kenai Fjords, Alaska115,88289.9%
3Glacier, Montana5,74888.8%
4Lawa ng Crater, Oregon670,50087.1%
5Redwood, California265,17786.2%
6Badlands, South Dakota916,93286.1%
7Sequoia, California796,08683.6%
8Patuyong Tortugas, Florida48,54382.9%
8Haleakalā, Hawaii319,14782.9%
10White Sands, New Mexico415,38382.3%

Dahil sa ito ay matatagpuan sa Alaska, maaaring hindi nakakagulat na makita na ang Glacier Bay ay nakatanggap lamang ng 5,748 mga bisita noong 2020. Gayunpaman, ang mga bumisita sa kamangha-manghang parke na ito ay malinaw na nagmamahal sa mga kamangha-manghang fjord at glacier at mga bundok na may snow na ito , na may 92.9% ng mga review ng parke sa Tripadvisor na naglalarawan dito bilang mahusay!

Ang isa pang parkeng Alaska ay tumatagal ng pangalawang pwesto, kasama ang Kenai Fjords na tumatanggap ng isang average ng 89.9% "mahusay" na mga pagsusuri ngunit higit sa 100,000 mga bisita sa isang taon. Ang Kenai Fjords ay tahanan ng Harding Icefield, isa sa pinakamalaking mga bukirin ng yelo sa bansa, na pinagmulan ng hindi bababa sa 38 mga glacier pati na rin ang maraming mga fjord.

I-print Friendly, PDF at Email

Tungkol sa Author

Harry Johnson

Si Harry Johnson ang naging editor ng pagtatalaga para sa eTurboNews sa loob ng halos 20 taon. Siya ay nakatira sa Honolulu, Hawaii, at nagmula sa Europa. Nasisiyahan siyang magsulat at magtakip ng balita.

Mag-iwan ng komento